Bộ Lạc Anime
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[KHAI SINH BỘ LẠC ANIME]

Go down

[KHAI SINH BỘ LẠC ANIME] Empty [KHAI SINH BỘ LẠC ANIME]

Bài gửi by あでみん Sun Feb 04, 2018 10:26 pm

Cũng đã bao lâu rồi, mình - một người yêu Anime không còn thấy hình bóng của những cộng đồng Otaku nữa. Trở lại đây khoảng nửa thập kỉ - ngày mà những mảnh đất màu mỡ cho những người yêu Anime thỏa sức chơi đùa nay còn đâu.

Nhớ ngày ấy, anh mình và mình sau mỗi giờ đi học về lại cùng các bạn bè ở khắp miền tụ tập với nhau trên forum truyện conan. Chúng mình có những niềm vui không thể nào kiếm được ở cộng đồng mạng bây giờ. Không phải là do Anime đã bớt hay, những người yêu Anime không còn nữa, mà là hình thức Forum có lẽ đã già, bị thay thế dần bằng những fanpage Facebook. Nhưng nếu các bạn là những người đam mê Anime thực sự, bạn muốn tìm những người bạn đồng hành với mình, bạn muốn một cộng đồng nhỏ, một khoảng không gian riêng để hòa mình vào sau những ngày làm việc, học hành mệt mỏi thì Bộ Lạc Anime có lẽ sẽ là nơi tuyệt vời để bạn cân nhắc.

Những giá trị khác với fanpage, những nỗ lực, đóng góp của bạn cho cộng đồng sẽ được ghi lại, những cái like, bài đăng sẽ ý nghĩa hơn. Bạn đến đây là một thành viên chứ không phải như một người khách viếng thăm đơn thuần.

Mong các bạn sẽ cùng mình sát cánh bên nhau gây dựng một cộng đồng Anime vững chắc! Một nơi để về cho những Otaku <3 cheers
あでみん
あでみん
あでみん
Admin
Admin

Vàng : 6893

https://bolacani.forumvi.com